Færslur: 2008 Júlí

16.07.2008 07:30

Unglingalandsmót

Nú er allra síðasti frestur til að skrá sig á Unglingalandsmót.Þeir sem ætla að fara og hafa eki skráð sig hafi samband við Heiðu í síma 4513415 eða Hrafnhildi í síma 4513137 sem allra fyrst.

16.07.2008 07:28

Vestfjarðamóti frestað

Vestfjarðamóti hefur verið frestað um eitt ár vegna dræmrar þátttöku. Reynt verður aftur að ári og er byrjað að skipuleggja það nú þegar.

16.07.2008 07:26

polla- og pæjumót

Polla og pæjumóti er frestað til miðvikudagsins 23. júlí klukkan 18:00 á Skeljavíkurgrundum.

07.07.2008 13:20

Úrslit Héraðsmóts

Úrslit á Héraðsmóti

 

Hnokkar 10 ára og yngri

60m hlaup                                                                      tími:

 1. Guðjón Bjarki Hildarson          Hvöt                         10,43

 2. Þórir Örn Jóhannsson               Geislinn                    10,81

 3. Gunnar Pétur Daðason             Neisti                        10,92

 4. Gunnar Már Jóhannsson          Geislinn                    11,03

 5. Trausti Rafn Björnsson            Hvöt                         11,15

 6. Guðfinnur Ragnar Jóhannsson Geislinn                   11,29

 7. Jón Stefánsson                          Geislinn                   12,53

 8. Daníel Elí Ingason                    Neisti                       12,98

 9. Halldór Ó Guðmundsson          Geislinn                   14,00

10. Stefán S. Ragnarsson                Hvöt                        14,06

11. Friðrik Heiðar Vignisson         Hvöt                         15,70

 

Boltakast

 1. Guðjón Bjarki Hildarson            Hvöt                      37,48

 2. Þórir Örn Jóhannsson                 Geislinn                27,84

 3. Gunnar Pétur Daðason               Neisti                    26,77

 4. Gunnar Már Jóhannsson            Geislinn                26,24

 5. Trausti Rafn Björnsson              Hvöt                     23,76

 6. Friðsteinn H. Guðmundsson      Neisti                    23,13

 7. Guðfinnur R. Jóhannsson          Geislinn                22,13

 8. Daníel Elí Ingason                     Neisti                    18,92

 9. Halldór Ó. Guðmundsson          Geislinn                17,06

10. Stefán S. Ragnarsson                Hvöt                      9,90

11. Sigurjón S. Jóhannsson             Geislinn                8,60

12. Friðrik H. Vignisson                 Hvöt                      4,77

 

Langstökk

 1. Guðjón Bjarki Hildarson            Hvöt                     3,27

 2. Þórir Örn Jóhannsson                 Geislinn               2,87

 3. Guðfinnur R. Jóhannsson           Geislinn               2,82

 4. Gunnar Már Jóhannsson             Geislinn               2,78

 5. Gunnar Pétur Daðason                Neisti                   2,66

 6. Trausti R. Björnsson                   Hvöt                    2,42

 7. Friðsteinn H. Guðmundsson       Neisti                  2,39

 8. Halldór Ó. Guðmundsson           Geislinn              2,02

 9. Stefán S. Ragnarsson                  Hvöt                    1,97

10. Friðrik H. Vignisson                  Hvöt                    1,89

11. Daníel Elí Ingason                     Neisti                  1,67

12. Sigurjón S. Jóhannsson             Geislinn              1,53

 

 

 

 

 

 

 

Hnátur 10 ára og yngri

 

60 metra hlaup

 1. Eyrún Björt Halldórsdóttir            Geislinn            11,18

 2. Helga Dögg Lárusdóttir                Harpa                12,01

 3. Gréta Jónsdóttir                              Harpa               12,43

 4. Karen Ösp Haraldsdóttir               Neisti                12,64

 

Boltakast

 1. Helga Dögg Lárusdóttir                Harpa                18,80

 2. Gréta Jónsdóttir                             Harpa               16,70

 3. Eyrún B. Halldórsdóttir                 Geislinn           16,40

 4. Karen Ösp Haraldsóttir                 Neisti                15,60

 5. Branddís Ö. Ragnarsdóttir             Hvöt                12,20

 6. Signý Stefánsdóttir                        Geislinn           6,50

 

Langstökk

 1. Helga Dögg Lárusdóttir               Harpa                  2,62

 2. Eyrún B. Halldórsdóttir               Geislinn              2,56

 3. Branddís Ö. Ragnarsdóttir           Hvöt                   2,36

 4. Gréta Jónsdóttir                            Harpa                 2,33

 5. Karen Ösp Haraldsdóttir              Neisti                 2,30

 

 

Strákar 11-12 ára

 

Spjótkast

 1. Einar F. Alfreðsson                     Geislinn                20,19

 2. Ármann Ingi Jóhannsson             Harpa                   18,04

 3. Trausti R. Björnsson                    Hvöt                     17,54

 4. Kári Ragnarsson                          Harpa                   16,82

 5. Friðsteinn H. Guðmundsson        Neisti                   15,28

 6. Baldur Steinn Haraldsson            Neisti                   13,91

 7. Gunnar Pétur Daðason                Neisti                    11,08

 

Langstökk

 1. Einar F. Alfreðsson                     Geislinn                3,27

 2. Theodór Þórólfsson                     Geislinn                3,12

 3. Ármann Ingi Jóhannsson             Harpa                   3,10

 4. Kári Ragnarsson                          Harpa                   2,76

 5. Baldur S. Haraldsson                   Neisti                   2,37

 

Kúluvarp

 1. Baldur S. Haraldsson                    Neisti                 7,03

 2. Kári Ragnarson                             Harpa                 6,72

 3. Ármann I. Jóhannsson                  Harpa                 6,32

 4. Friðsteinn H. Guðmundsson         Neisti                 6,24

 5. Gunnar Pétur Daðason                  Neisti                 6,08

 6. Daníel Elí Ingason                        Neisti                 4,82

 

60 metra hlaup

 1. Ármann I. Jóhannsson                Harpa                 10,64

 2. Theodór Þórólfsson                    Geislinn             10,78

 

 

Stelpur 11-12 ára

 

Spjótkast

 1. Arna Sól Mánadóttir                   Harpa                 12,87

 2. Alexandra R. Hannesdóttir         Harpa                 9,59

 

Langstökk

 1. Stella G. Jóhannsdóttir               Geislinn              3,53

 2. Sara Jóhannsdóttir                      Geislinn              3,45

 3. Arna Sól Mánadóttir                   Harpa                 3,28

 4. Alexandra R. Hannesdóttir         Harpa                 3,23

 

Kúluvarp

 1. Arna Sól Mánadóttir                    Harpa                5,94

 2. Alexandra R. Hannesdóttir          Harpa                5,89

 3. Helga Dögg Lárusdóttir               Harpa                5,31

 

60 metra hlaup

 1.-2. Sara Jóhannsdóttir                   Geislinn             9,32

 1.-2. Stella G. Jóhannsdóttir             Geislinn            9,32

 3. Alexandra R. Hannesdóttir           Harpa                9,62

 4. Arna Sól Mánadóttir                     Harpa               9,68

 

 

Telpur 13-14 ára

 

Hástökk

 1. Dagrún Kristinsdóttir                   Geislinn            1,20

 2. Unnur Jóhannsdóttir                     Harpa               1,20

3.-4. Alda Ingadóttir                          Neisti               1,15

3.-4. Sigurbjörg R. Sigurðardóttir      Harpa              1,15

 5. Ingheiður B. Mánadóttir               Harpa               1,10

 

100 metra hlaup

 1. Unnur Jóhannsdóttir                     Harpa                14,93

 2. Harpa Ósk Lárusdóttir                  Harpa                15,01

 3. Dagrún Kristinsdóttir                    Geislinn            15,18

 4. Alda Ingadóttir                              Neisti                16,43

 5. Ingheiður B. Mánadóttir               Harpa                17,20

 6. Sigurbjörg R. Sigurðardóttir         Harpa                17,21

 

 

 

 

 

Kúluvarp

 1. Ólavía Daðadóttir                          Neisti                7,89

 2. Ingheiður B. Mánadóttir                Harpa               6,56

3.-4. Harpa Ósk Lárusdóttir               Harpa                6,44

3.-4. Dagrún Kristinsdóttir                 Geislinn            6,44

 5. Sigurbjörg R. Sigurðardóttir          Harpa               6,15

 6. Alda Ingadóttir                               Neisti               5,92

 7. Unnur Jóhannsdóttir                       Harpa              5,78

 

Spjótkast

 1. Ólavía Daðadóttir                           Neisti               18,20

 2. Unnur Jóhannsdóttir                       Harpa               17,45

 3. Alda Ingadóttir                               Neisti               16,50

 4. Harpa Ósk Lárusdóttir                    Harpa              14,10

 5. Dagrún Kristinsdóttir                     Geislinn            12,45

 6. Ingheiður B. Mánadóttir                 Harpa               10,50

 7. Sigurbjörg R. Sigruðardóttir           Harpa              10,40

 

Langstökk

 1. Dagrún Kristinsdóttir                     Geislinn           3,52

 2. Harpa Ósk Lárusdóttir                    Harpa              3,48

 3. Unnur Jóhannsdóttir                       Harpa              3,33

 4. Alda Ingadóttir                               Neisti              3,13

 5. Sigurbjörg R. Sigurðardóttir           Harpa              3,02

 6. Ingheiður B. Mánadóttir                 Harpa              2,95

 7. Ólavía Daðadóttir                           Neisti               2,87

 

 

Sveinar 15-16 ára

 

Kringlukast

 1. Vilhjálmur J. Jónsson                     Geislinn              15,16

     Guðjón Þórólfsson                          Geislinn              ógilt

 

Kúluvarp

 1. Guðjón Þórólfsson                          Geislinn               9,10

 2. Vilhjálmur J. Jónsson                      Geislinn              8,67

 3. Arnar Ingi Ragnarsson                    Harpa                  7,03

 

Hástökk

 1. Guðjón Þórólfsson                           Geislinn               1,75

 2. Vilhjálmur J. Jónsson                       Geislinn              1,75

 

800 metra hlaup

 1. Guðjón Þórólfsson                           Geislinn               2,52,59

 2. Vilhjálmur J. Jónsson                       Geislinn              3,07,22

 3. Arnar Ingi Ragnarsson                      Harpa                 3,13,33

 4. Guðjón Bjarki Hildarson                   Hvöt                   3,22,96

 5. Stefán Snær Ragnarsson                    Hvöt                  4,55,20

 

100 metra hlaup

 1. Guðjón Þórólfsson                   Geislinn                 13,22

 2. Arnar Ingi Ragnarsson             Harpa                     14,68

 3. Vilhjálmur J. Jónsson               Geislinn                14,73

 

Langstökk

 1. Guðjón Þórólfsson                    Geislinn                5,20

 2. Vilhjálmur J. Jónsson                Geislinn               3,96

 3. Arnar Ingi Ragnarsson               Harpa                   3,62

 

Spjótkast

 1. Vilhjálmur J. Jónsson                  Geislinn              27,92

 2.   Guðjón Þórólfsson                     Geislinn              27,50

 3. Arnar Ingi Ragnarsson                 Harpa                 16,23

 

Meyjar 15-16 ára

 

Kringlukast

 1. Alda Ingadóttir                             Neisti                 13,97

 2. Ólavía Daðadóttir                         Neisti                 13,12

 3. Elísabet Daðadóttir                       Neisti                 12,03

 4. Unnur Jóhannsdóttir                     Harpa                 10,43

 5. Sigrún Björg Kristinsdóttir           Geislinn             10,24

Sigrún Soffía Sævarsdóttir               Gestur                  12,73

 

Kúluvarp

 1. Þorbjörg H. Sigurðardóttir             Harpa               7,82

 2. Hadda Borg Björnsdóttir                Hvöt                7,66

 3. Elísabet Daðadóttir                        Neisti               7,60

 4. Sigrún Björg Kristinsdóttir            Geislinn           6,14

Sigrún Soffía Sævarsdóttir                 Gestur               7,77

 

Hástökk

 1. Hadda Borg Björnsdóttir                 Hvöt                 1,40

 2. Elísabet Daðadóttir                          Neisti               1,30

 3. Sigrún B. Kristindóttir                     Geislinn           1,25

 4. Þorbjörg H. Sigurðardóttir              Harpa               1,15

 

800 metra hlaup

 1. Sara Jóhannsdóttir                           Geislinn            3,13,92

 2. Elísabet Daðadóttir                          Neisti               3,22,96

 3. Stella  G. Jóhannsdóttir                   Geislinn            3,27,14

 4. Dagrún Kristinsdóttir                      Geislinn            3,30,84

Sigurbjörg R. Sigurðardóttir                Harpa                Hætti

Alda Ingadóttir                                     Neisti                Hætti

 

 

 

 

 

100 metra hlaup

 1. Unnur Jóhannsdóttir                         Harpa               14,93

 2. Harpa Ósk Lárusdóttir                      Harpa               15,01

 3. Dagrún Kristinsdóttir                        Geislinn           15,18

 4. Alda Ingadóttir                                  Neisti               16,43

 5. Ingheiður B. Mánadóttir                    Harpa              17,20

 6. Sigurbjörg R. Sigurðardóttir             Harpa               17,21

 

Langstökk

 1. Dagrún Kristinsdóttir                        Geislinn            3,52

 2. Harpa Ósk Lárusdóttir                      Harpa                3,48

 3. Unnur Jóhannsdóttir                         Harpa                3,33

 4. Alda Ingadóttir                                 Neisti                3,13

 5. Sigurbjörg R. Sigurðardóttir             Harpa               3,02

 6. Ingheiður B. Mánadóttir                   Harpa               2,95

 7. Ólavía Daðadóttir                             Neisti               2,87

 

Spjótkast

 1. Ólavía Daðadóttir                             Neisti                18,20

 2. Unnur Jóhannsdóttir                         Harpa                17,45

 3. Alda Ingadóttir                                 Neisti                16,50

 4. Harpa Ósk Lárusdóttir                      Harpa                14,10

 5. Dagrún Kristinsdóttir                        Geislinn            12,45

 6. Ingheiður B. Mánadóttir                   Harpa                10,50

 7. Sigurbjörg R. Sigurðardóttir             Harpa                10,40

 

Karlar

 

Kringlukast

 1. Ragnar Bragason                            Hvöt                   30,47

 2. Jón Gústi Jónsson                          Geislinn              19,02

 

Kúluvarp

 1. Ragnar Bragson                             Hvöt                    8,95

 2. Jón Gústi Jónsson                          Geislinn              7,17

 

800 metra hlaup

 1. Ragnar Bragason                           Hvöt                    2,50

 2. Jón Gústi Jónsson                          Geislinn             2,58,90

 

Spjótkast

1. Jón Gústi Jónsson                           Geislinn               24,12

 

Hástökk

 1. Ragnar Bragason                            Hvöt                    1,50

 

1500 metra hlaup

 1. Ragnar Bragason                             Hvöt                   6,17

 

 

 

Konur

 

Kringlukast

 1. Steinunn Eysteinsdóttir                     Geislinn                  16,50

 2. Kristjana Eysteinsdóttir                     Geislinn                 14,49

 

Kúluvarp

 1. Steinunn Eysteinsdóttir                      Geislinn                   7,46

 2. Kristjana Eysteinsdóttir                      Geislinn                   6,91

 3. Agnes Jónsdóttir                                 Geislinn                  6,05

Salbjörg Ragna Sævarsdóttir                   Gestur                      10,50

 

100 metra hlaup

 1. Agnes Jónsdóttir                                  Geislinn                 16,64

Salbjörg Ragna Sævarsdóttir                    Gestur                    15,08

 

Langstökk

 1. Agnes Jónsdóttir                               Geislinn                     3,22

 2. Steinunn Eysteinsdóttir                     Geislinn                    3,18

 

Spjótkast

 1. Sigriður Drífa Þórólfsdóttir               Hvöt                         22,95

 2. Steinunn Eysteinsdóttir                     Geislinn                    13,95

 3. Agnes Jónsdóttir                                Geislinn                   13,40

Salbjörg Ragna Sævarsdóttir                  Gestur                      28,45

 

Karlar 35+

 

Hástökk

 1. Þórólfur Guðjónsson                        Geislinn                     1,45

 2. Birkir Þór Stefánsson                       Hvöt                          1,35

Daði Björnsson Neisti               felldi byrjunarhæð

 

1500 metra hlaup

 1. Birkir Þór Stefánsson                        Hvöt                           6,15

 

Kringlukast

 1. Þórólfur Guðjónsson                       Geislinn                        25,06

 2. Sævar Sigurbjartsson                      Harpa                            21,27

 3. Ingi V. Ingimarsson                         Neisti                           17,42

 4. Daði Björnsson                                Neisti                           16,54

 5. Jóhann Á. Gunnarsson                     Geislinn                       16,10

 

Kúluvarp

 1. Þórólfur Guðjónsson                       Geislinn                        8,78

 2. Ingi V. Ingimarsson                        Neisti                             8,58

 3. Sævar Sigurbjartsson                      Harpa                            8,11

 4. Daði Björnsson                                Neisti                            7,39

 5. Jóhann Á. Gunnarsson                     Geislinn                        7,32

800 metra hlaup

 1. Birkir Þór Stefánsson                        Hvöt                         2,49,18

 2. Þórólfur Guðjónsson                         Geislinn                   3,35,00

 3. Vignir Örn Pálsson                            Hvöt                        3,39,82

 

100 metra hlaup

 1. Birkir Þór Stefánsson                       Hvöt                      13,34

 2. Þórólfur Guðjónsson                        Geislinn                14,58

 3. Daði Björnsson                                 Neisti                    14,67

 

Langstökk

 1. Birkir Þór Stefánsson                       Hvöt                       4,77

 2. Þórólfur Guðjónsson                        Geislinn                 4,35

 3. Daði Björnsson                                Harpa                     4,17

 4. Ingi V. Ingimarsson                         Neisti                     4,09

 5. Jóhann Á. Gunnarsson                     Geislinn                 3,49

 6. Vignir Örn Pálsson                          Hvöt                       3,42

 

Spjótkast

 1. Þórólfur Guðjónsson                       Geislinn                 34,18

 2. Ingi V. Ingimarsson                        Neisti                     28,15

 3. Jóhann Á. Gunnarsson                    Geislinn                 27,60

 4. Daði Björnsson                                Neisti                    26,31

 5. Sævar Örn Sigurbjartsson                Harpa                   23,63

 

Konur 30+

 Hástökk

1. Birna Ingimarsdóttir                         Neisti                    1,10

 

Kringlukast

 1. Ragnheiður B. Guðmundsdóttir         Geislinn               22,55

 2. Alda Sverrisdóttir                               Harpa                  17,42

 3. Margrét Ólöf Bjarnadóttir                  Neisti                   16,39

 4. Jóhanna Á. Einarsdóttir                     Geislinn               16,03

 5. Ágústa Ragnarsdóttir                         Geislinn               15,37

 6. Birna Ingimarsdóttir                           Neisti                  12,45

 

Kúluvarp

 1. Ágústa Ragnarsdóttir                          Geislinn               7,64

 2. Jóhanna Á. Einardóttir                        Geislinn               6,96

 3. Birna Ingimarsdóttir                            Neisti                   6,54

 

100 metra hlaup

 1. Birna Ingimarsdóttir                           Neisti                   16,56

 

Langstökk

 1. Birna Ingimarsdóttir                          Neisti                 3,38

 2. Alda Sverrisdóttir                              Harpa                 3,19

 

 

 

Spjótkast

 1. Jóhanna Á. Einarsdóttir                    Geislinn               18,50

 2. Ágústa Ragnarsdóttir                        Geislinn               15,85

 3. Birna Ingimarsdóttir                          Neisti                  15,15

 

Boðhlaup Karlar

 

 1. Geislinn A              59,40

     Jón Gústi Jónsson

     Guðjón Þórólfsson

     Þórólfur Guðjónsson

     Vilhjálmur Jakob Jónsson

 2. Hvöt        1,04,31

     Vignir Örn Pálsson

     Birkir Þór Stefánsson

     Guðjón Bjarki Hildarson

     Ragnar Bragason

 3. Harpa   1,10,65

     Kári Ragnarsson

     Ármann I. Jóhannsson

     Hadda Borg Björnsdóttir

     Arnar I. Ragnarsson

 4. Geislinn B            1,17,62

     Þórir Örn Jóhannsson

     Gunnar Már Jóhannsson

     Theodór Þórólfsson

     Einar Friðfinnur Alfreðsson

 

Boðhlaup Konur

 1. Geislinn      1,06,31

     Sara Jóhannsdóttir

     Dagrún Kristinsdóttir

     Stella Guðrún Jóhannsdóttir

     Sigrún Björg Kristinsdóttir

 2. Neisti   1,08,28

     Birna Ingimarsdóttir

     Alda Ingadóttir

     Elísabet Daðadóttir

     Agnes Jónsdóttir

 3. Harpa B  1,13,50

     Helga Lárusdóttir

     Arna Mánadóttir

     Alexandra Hannesdóttir

     Unnur Jóhannsdóttir

 4. Harpa A   1,15,64

     Ingheiður Mánadóttir

     Sigurbjörg Sigurðardóttir

     Þorbjörg Sigurðardóttir

     Harpa Lárusdóttir

 

Stigakeppni félaganna

 

1. Geislinn 225

2. Harpa 132

3. Neisti 86

4. Hvöt 72

  • 1
Flettingar í dag: 11
Gestir í dag: 7
Flettingar í gær: 20
Gestir í gær: 15
Samtals flettingar: 375341
Samtals gestir: 73633
Tölur uppfærðar: 20.10.2017 06:40:12