Færslur: 2016 Apríl

25.04.2016 08:44

Andrésar Andraleikarnir

Skíðafélag Strandamanna fór um helgina á Andrésar Andraleikana á Akureyri og stóðu okkar krakkar sig frábærlega . 

Úrslit fimmtudagur

Drengir 6-7 ára 1,0 km H
1  Stefán Þór Birkisson 2008 SFS 05:22
2  Hermann Alexander Hákonarson 2009 SFÍ 05:31
3  Þorri Ingólfsson 2009 Ullur 05:33
4  Aron Freyr Gautason 2009 SKA 06:41
af 7 keppendum.

Stúlkur 7 ára 1,0 km H
1 Svava Rós Kristófersdóttir 2008 SÓ 05:33
2 Guðbjörg Ósk Halldórsdóttir 2008 SFS 05:49
3 Soffía Rún Pálsdóttir 2008 SFÍ 06:22
4 Steinunn Sóllilja Dagsdóttir 2008 Dalvík 07:48 
af 7 keppendum.

Stúlkur 8 ára 1,0 km H
1 Árný Helga Birkisdóttir 2007 SFS 05:01
2 Karen Helga Rúnarsdóttir 2007 SÓ 05:39
3 Arna Dögg Hjörvarsdóttir 2007 SKA 05:50
4 María Kristín Ólafsdóttir 2007 Ullur 06:02
af 9 keppendum.

Stúlkur 9 ára 1,5 km H
1 Unnur Guðfinna Daníelsdóttir 2006 SFÍ 06:27
2 Sara Rún Sævarsdóttir 2006 SKA 06:46
3 Elma Katrín Steingrímsdóttir 2006 SFÍ 07:44
4 Þórey Dögg Ragnarsdóttir 2006 SFS 08:04
5 Elísa Rún Vilbergsdóttir 2006 SFS 08:26
6 Jórunn Inga Sigurgeirsdóttir 2006 SFÍ 08:42
7 Sigríður Dóra Guðmundsdóttir 2006 Ullur 09:15
8 Ólöf Katrín Reynisdóttir 2006 SFS 10:59 

Drengir 10-11 ára 2 km H
1 Ævar Freyr Valbjörnsson 2004 SKA 07:12
2 Ástmar Helgi Kristinsson 2005 SFÍ 07:17
3 Jón Frímann Kjartansson 2005 SÓ 07:38
4  Unnsteinn Sturluson 2005 SÓ 07:57
5 Jón Haukur Vignisson 2005 SFS 08:28
6 Valur Örn Ellertsson 2004 SKA 09:06
af 11 keppendum.

Stúlkur 10-11 ára 2 km H
1 Lilja Borg Jóhannsdóttir 2004 SFÍ 07:54
2  Hrefna Dís Pálsdóttir 2004 SFÍ 08:17
3 Jóhanna María Gunnarsdóttir 2005 SKA 08:44
4 Arndís Magnúsdóttir 2004 SFÍ 08:47
5 Halla María Ólafsdóttir 2004 SFÍ 09:45
6 Sigurbjörg Halldóra Halldórsdóttir 2004 SFS 10:29
7 Eva Rakel Óskarsdóttir 2004 Ullur 10:56 
af 1 keppendu

Drengir 12-13 ára 3 km H skiptiganga
1 Friðrik Heiðar Vignisson 2003 SFS 09:23
2 Hilmar Tryggvi Kristjánsson 2003 SFS 09:24 
af 7 keppendum.

Drengir 14-15 ára 4 km H skiptiganga
1 Hrannar Snær Magnússon 2001 SÓ 11:29
2 Egill Bjarni Gíslason 2001 SKA 11:32
3 Arnar Ólafsson 2000 SKA 11:57
4 Jakob Daníelsson 2001 SFÍ 13:18
5 Stefán Snær Ragnarsson 2001 SFS 14:20


Úrslit föstudagur

Drengir 6-7 ára 1,0 km F
1 Stefán Þór Birkisson 2008 SFS 05:03
2 Þorri Ingólfsson 2009 Ullur 05:50 
af 7 keppendum.

Stúlkur 7 ára 1,0 km F
1 Svava Rós Kristófersdóttir 2008 SÓ 05:12
2 Guðbjörg Ósk Halldórsdóttir 2008 SFS 05:57 
af 7 keppendum.

Stúlkur 8 ára 1,0 km F
1 Árný Helga Birkisdóttir 2007 SFS 04:37
2 María Kristín Ólafsdóttir 2007 Ullur 05:01 
af 9 keppendum.

Stúlkur 9 ára 1,5 km F
1 Unnur Guðfinna Daníelsdóttir 2006 SFÍ 05:09
2 Sara Rún Sævarsdóttir 2006 SKA 05:40
3 Elma Katrín Steingrímsdóttir 2006 SFÍ 06:37
4 Þórey Dögg Ragnarsdóttir 2006 SFS 06:58
5 Elísa Rún Vilbergsdóttir 2006 SFS 07:28
6 Sigríður Dóra Guðmundsdóttir 2006 Ullur 08:02
7 Jórunn Inga Sigurgeirsdóttir 2006 SFÍ 08:48
8 Ólöf Katrín Reynisdóttir 2006 SFS 09:41

Drengir 10-11 ára 2 km F
1 Ævar Freyr Valbjörnsson 2004 SKA 05:56
2 Ástmar Helgi Kristinsson 2005 SFÍ 06:30
3 Jón Frímann Kjartansson 2005 SÓ 06:52
4 Jón Haukur Vignisson 2005 SFS 07:21
af 12 keppendum.

Stúlkur 10-11 ára 2 km F
1 Lilja Borg Jóhannsdóttir 2004 SFÍ 06:57
2 Hrefna Dís Pálsdóttir 2004 SFÍ 07:07
3 Jóhanna María Gunnarsdóttir 2005 SKA 07:22
4 Arndís Magnúsdóttir 2004 SFÍ 07:40
5 Birta María Vilhjálmsdóttir 2005 SKA 09:08
6 Elísabet Ásgerður Heimisdóttir 2005 SÓ 09:22
7 Halla María Ólafsdóttir 2004 SFÍ 09:52
8 Sigurbjörg Halldóra Halldórsdóttir 2004 SFS 10:13
9 Eva Rakel Óskarsdóttir 2004 Ullur 10:53
10 Katla Luckas 2004 Ullur 11:31

Drengir 12-13 ára 2 km F skicross
1 Hilmar Tryggvi Kristjánsson 2003 SFS 08:40
2 Nikodem Júlíus Frach 2002 SFÍ 08:41
3 Friðrik Heiðar Vignisson 2003 SFS 08:50 
af 7 keppendum.

Drengir 14-15 ára 2 km F skicross
1 Egill Bjarni Gíslason 2001 SKA 07:01
2 Hrannar Snær Magnússon 2001 SÓ 07:03
3 Arnar Ólafsson 2000 SKA 07:42
4 Stefán Snær Ragnarsson 2001 SFS 09:50

Boðganga 9-11ára
Sveit  SFS var í 8 sæti af 10 liðum á tímanum 14:14. 
1 Sigurbjörg Halldóra Halldórsdóttir 04:59
2 Þórey Dögg Ragnarsdóttir 05:29
3 Jón Haukur Vignisson 03:46 

Boðganga 12-15ára
Sveit SFS var í 4 sæti af 10 liðum á tímanum 14:54.
1 Friðrik Heiðar Vignisson 05:09
2 Stefán Snær Ragnarsson 05:11
3 Hilmar Tryggvi Kristjánsson 04:34

Óskum við öllum til hamingju með frábæran árangur.
  • 1
Flettingar í dag: 11
Gestir í dag: 7
Flettingar í gær: 20
Gestir í gær: 15
Samtals flettingar: 375341
Samtals gestir: 73633
Tölur uppfærðar: 20.10.2017 06:40:12